Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนสวยฝั่งธนฯ รายงานตัวด้วยค่ะ  

สืบเนื่องจากเราลงความเห็นกันว่าคนฝั่งธนฯ ส่วนใหญ่จะหน้าตาดี สวยเริ่ด เชิด หยิ่ง
ดิฉันในฐานะ คนสวยฝั่งธนฯ คนนึง ขอเชิญชวนให้ทุกท่านที่รู้ตัว
รายงานตัวด่วนค่ะ ทั้งสมาชิกเชี่ยนฯ เก่า หรือหน้าใหม่ จะได้รู้จักกันไว้
เผื่อมีปาร์ตี้เล็กๆ ในหมู่คนสวยให้คนบ้านไกลอิจฉาเล่น

การรายงานตัว ไม่ต้องระบุพิกัดที่ชัดเจน อาจมีผู้ใจดีแต่ะประสงค์ร้าย
เป็นคนสวยต้องรู้จักระวังตัวนิดนึงค่ะ

ตัวอย่าง
ชื่อแม่อร คุณแม่ลูกสาม อยู่แถวๆฟิวเจอร์ปาร์คบางแค ค่ะ

อนึ่ง คนสวยฝั่งทน
อาทิ คุณงุนงง ลูกชิ้นปลาเด้ง นัทตี้ kateking พจมานร้าย ลูกไหม จะร่วมแจมด้วยก็ไม่ว่ากันเจ้าค่ะ

จากคุณ : หนูป่าน
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 53 15:24:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com