Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++แม่ๆสุดสวยชาวเชียงใหม่และใกล้เคียงขา...เชิญแวะทู้รวมกันเฉพาะกิจนี้หน่อยนะคะคนสวยมีอะไรจะบอกจ้ะ อิอิ ทู้เช็คชื่อนะคะ++  

ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ  และอยากให้สาวสวยทุกท่านแนะนำตัวอย่างเป็นทางการอีกครั้งด้วยนะคะ  เราจะได้รู้จักกันให้ถ้วนทั่วยิ่งๆขึ้นค่ะแล้วเด๋วจะบอกอะไรให้ฟังนะจ๊ะที่รัก..

ชื่อ >>  กอล์ฟ    ((เป็น single mom))

อายุ >>  32 ขวดนะคะ

ชื่อลูก >>  น้องกองปราบ  ((เทวดาน้อย อันนี้เรียกกันในชานเรือนตั้งแต่อยู่ในท้องค่ะ เลยเป็น เทวดาน้อยน้องกองปราบค่ะ))

อายุ >>   1ขวด 10เดือน     เกิด >> 5 พฤษภาคม 2551

อาชีพ >>  รับราชการ

ภูมิลำเนา >>  เชียงใหม่เจ้า

LOGIN >> HACKER HUNTING in The City ((กอล์ฟกะเทวดาน้อยนะคะ))

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

แล้วยังไงแม่ๆอย่าลืมแนะนำตัว+แปะรูปด้วยนะคะ จะได้รู้จักกันให้มากๆยิ่งๆ

ขึ้นไปอีกไงคะ...  

ทีนี้มาเข้าเรื่องค่ะล้อมวงเข้ามาโลด  คือว่ากอล์ฟได้รับเมลล์จากผ้าอ้อมเบบี้

เลิฟและก็น้องเมย์น้องในนี้แหละค่ะ  เรื่องเค้าจะจัดประกวดหนูน้อยเบบี้เลิฟ

เด็กอายุระหว่าง 6เดือนถึง3ขวบค่ะ  ในงานมีกิจกรรมให้เด็กทำเล่นเกมส์

อะไรทำนองนี้แหละค่ะ ที่เซ็นทรัลแอร์พอร์ต พลาซ่าเชียงใหม่((โรบินฯ))ค่ะ

งานจะมี2วันคือ วันเสาร์ที่20รอบคัดเลือก  และ วันอาทิตย์ที่21รอบตัดสินค่ะ

กอล์ฟเลยอยากจะมาบอกเผื่อจะได้เอาเด็กๆไปเจอกันไปเล่นเกมส์ไปพบปะ

เพื่อนฝูงไปทดลองทำกิจกรรมรวมกลุ่มอะไรทำนองนี้ค่ะ เห็นว่าจะมีแบ่งรุ่น

แล้วให้เด็กเล่นเกมส์นะคะตามไซส์ผ้าอ้อมค่ะ เช่นไซส์ L ก็เล่นเกมส์เก็บไข่

ทองคำมาให้คุณแม่((จะทำได้มั้ยละนั่นหน่ะ))เหมือนนิทานแจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ค่ะ

ในงานมีนิทานด้วยค่ะ3เรื่องเห็นเมลล์เค้าบอกแบบนี้จ้ะ  ถ้าสนใจไปสมัครใน

งานก็ได้ค่ะแล้วอย่าลืมนำซองเปล่าเบบี้เลิฟไปด้วยนะคะ((เค๊าคงให้เอาไป

ยืนยันตอนสมัครว่าใช้ของเค้าจริงๆอ่ะค่ะ))  จริงๆที่มาตั้งกระทู้พร่ำพรรณาซะ

ยาวยืดมากมายนี้ก็เพราะอยากจะถามแม่ๆช.ม.ค่ะว่าใครจะไปยกมือขึ้นนนน

ฮ่าๆๆ หาพลพรรครักเอยเจ้าค่ะ แหะๆๆ ไม่มีไรหรอกจ้า..แบบว่าถ้าจะให้ไป

คนเดียวก็กลัวจะเหงาคะ  เลยเข้ามากวักเรียกแขกในนี้ดู  ถ้าสนใจราย

ละเอียดก็หลังมือมาทิ้งเมลล์ไว้  หรือ  golfy1717@hotmail.com แจ้งทางนี้ก็

ได้นะคะแล้วจะส่งเมลล์ของเบบี้เลิฟไปให้ค่ะ  สำหรับแม่ๆที่เคยได้เมลล์แล้ว

ก็รบกวนรีบตัดสินใจนะคะว่าจะไปหรือไม่ไปแต่อยากให้ไปนะคะ  นะ~นะ  

หาพวกอีกละ  ฮ่าๆๆ  เรื่องของรางวัลต่างๆก็จะให้อ่านรายละเอียดในเมลล์นะ

คะแค่นี้เค๊าก็หาว่าโฆษณาผ้าอ้อมเค้ามากเกินไปละไม่ได้ตังค์สักหน่อยเลย

นะเนี่ยไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับบริษัทเค๊านะคะกอล์ฟอ่ะแค่อยากมาชวน

พี่ๆน้องๆในนี้ไปงานร่วมกันเฉยๆอ้ะจ้ะ.. อย่าลืมนะคะใครจะไปยกมือขึ้นนนน

มาสู้เพื่อลูกด้วยกันนะคะ  สู้ๆค่ะ  รักน๊ะ  หอยขมมมมมมมมมม

ล.ป.  ทู้นี้ไม่มีกีปแจกนะคะ  หมดแล้วง่ะรอเดือนหน้าจะมาแจกนะเจ้าคะ  เหอๆๆๆ

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 53 12:41:29

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 53 01:46:22

จากคุณ : HACKER HUNTING in The City
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 53 01:44:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com