Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อวานมี " คนที่เราคิดถึง เป็นห่วง และรอคอย " มาหาค่ะ  

เมื่อวานมีสะใภ้ เอ๊ย..เซอร์ไพรส์มาก ได้รับโทรศัพท์จากน้องจูน แล้วก็บอกว่า " ปวดฉี่ "  เออ..ก็บอกไปว่าก็ไปฉี่สิ ไม่ได้เอามืออุดไว้

ที่ไหนได้คุณนายร้องปวดฉี่อยู่หน้าบริษัทฯ ฮ่าฮ่าฮ่า คุณนายส่งรูปถ่ายตอนอยู่หน้าบริษัทฯ มาให้แต่ป้าปุยยังไม่ได้รับ เกือบฮา ฉี่แตกหน้าบริษัทฯ ซะแล้ว

น้องจูนมาคุย แล้วก็เอาขนม ของฝากมาให้ค่ะ พวกขนมนั้น น้องจูนกะว่าจะเอามาให้เด็กๆ เพราะคิดว่าวันเสาร์ที่ 20 ที่จะถึงนี้เรานัดเจอกันที่จิตรฯ แต่สรุปยกเลิก ขนมเลยเสร็จป้าปุย 5555

ไม่ช่ายยยย ขนมคุ๊กกี้ก็ยังอยู่ค่ะ เดี๋ยวจะเก็บไว้ให้คนที่มีรายชื่อที่น้องจูนบอกนะคะ

v
v
v
v

น้องปุ้ม น้องเมย์ น้องหนิง น้องเป้ น้องพิม น้องนกแพะ น้องโบ น้องรี่ น้องเปิ้ลไผ่ น้องกุ๊ก น้องหนิม น้องแมง น้องปัท น้องมด น้องโอ น้องหยี น้องแพน น้องตา น้องญา น้องตุ๊ก ติดต่อพี่ปุย พี่นิดด้วยนะคะ  ((จำไม่หมด  เหมือนจะขาดใคร))  นึกแล้วว่าต้องขาดใคร น้องจิตตตตตตตตต  ขอโทษทีนะจ๊ะ   ^^"

น้องลุงหมี น้องพี่แหนง น้องพี่ชิ้น น้องพี่หมี รอรับการติดต่อจากน้องปุยนะคะ

คุณนายมาโรงงานบ้านนอกทีไร สร้างความสดชื่นให้ทุกที เพราะว่าทุกคนก็จะมองแล้วก็ชมว่าสวย หุ่นดี ผิวดีจัง  เฮ้อ..สร้างความรันทดใจให้ป้าปุยทุกที แต่ก็สร้างความภูมิใจ ยืดอกได้ว่า " เพื่อนชั้นไง สวยเนอะ "  อิอิ

จากคุณ : ลูกไหม
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 53 09:05:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com