Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

HBD " น้องน้ำมนต์ " ลูกสาวคนเก่งของป้าเมย์ พจมารร้ายค่ะ  

สุขสันต์วันเกิดนะคะหลานสาวคนสวย คนเก่ง ปีนี้อายุครบ 13 แล้วใช่ไม๊ลูก

ป้าปุยขออวยพรให้หนูมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง ขยัน และ ตั้งใจเรียนหนังสือแบบนี้ เป็นเด็กดีของป่าป๊า ม่าม๊า  เป็นตัวอย่างที่ดีให้แก่น้องๆ ในชานเรือนนะลูกนะ

รูปเดี่ยวไม่มี เอารูปแพ็ค 3 ไปแล้วกันนะลูก ภูมิใจแทนป้าเมย์จริงๆ เลยค่ะ

จากคุณ : ลูกไหม
เขียนเมื่อ : 23 มี.ค. 53 08:54:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com