Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>> รบกวนคุณแม่บ้าน..ขอเมนูอาหารเด็ก 6 เดือนหน่อยค่ะ <<<<  

ตอนนี้พัตเตอร์ 6 เดือนกว่าแล้วค่ะ ให้ทานแต่ ซีลีแลค แต่อยากให้ลูกทานจำพวกข้าว ฟักทอง แครอท ไข่แดง อะไรพวกนี้มากกว่า  อยากรบกวนคุณแม่บ้านขอเมนูเด็ดๆให้น้องพัตเตอร์หน่อยค่ะ (ถ้าจะกรุณาขอวิธีทำ และวิธีเก็บรักษาด้วยนะคะ) แหะ แหะ เพราะอิแม่มานทำกับข้าวไม่ได้เรื่องเลย

อ้อ.....คุณแม่บ้านคิดว่า ซีลีแลค กะอาหารจำพวกข้าว ไข่แดง ฟักทอง ฯลฯ เนี่ย อันไหนมีประโยชน์ และสารอาหารมากกว่ากันค่ะ ?

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแนะนำด้วยนะคะ

จากคุณ : นู๋น้อยพัตเตอร์
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 53 16:03:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com