Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาทายเพศบุตรกันค่ะ ว่าตรงไหม จะดูสถิติค่ะ  

http://www.namedd.com/fortune/birthcalculator/

ส่วนตัวของเราดูตอนลูกชายคนแรกตรงนะคะ แอบดูให้เพื่อนก็ตรง เพื่อนไปซาวด์หมอบอกว่าผู้หญิง แต่เราแอบดูให้จากเว็บนี้เป็นผู้ชาย คลอดเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาเป็นผู้ชายจริงๆด้วย

ดูย้อนหลังเด็กที่คลอดไปแล้วก็ได้นะคะ ถ้าจำช่วงวันที่ ปจด ขาดได้ ถ้าจำวันไม่ได้ก็กะๆ เอาช่วงใกล้เคียงก็ได้ค่ะ เช่นจำได้ว่า ปจด มาครั้งสุดท้ายเดือน มกราคม แต่จำวันไม่ได้ ก็ลองไล่ๆวัน ดู ค่ะ
ใส่เฉพาะช่องวันเกิดของคุณแม่  และช่องที่ ปจด มาครั้งสุกท้ายนะคะ  ช่องวันเกิดลกไม่ต้องใส่ค่ะ

ส่วนตัวเราว่าตรงนะคะ  ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 53 13:08:23

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 53 13:07:38

จากคุณ : ดาวเปื้อนดิน
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 53 13:05:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com