Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดเทอมวันแรก 17 พ.ค.2553 ((แอบฝากให้คุณตาอีกแล้วค่ะ))  

เมื่อวานนี้เป็นวันเปิดเทอม...ของลูกสาวบ้านนี้ค่ะ  

น้องแพรวา เป็นพี่ ป.2 แล้ว แม่ไม่ห่วงเท่าไหร่

น้องไหม ปีนี้ต้องเข้าเรียน อ.1 แบบจริงๆ จังๆ ไม่ใช่แบบว่า 2 อาทิตย์ไปเรียน 5 วันแบบปีที่แล้ว

แม่ปุยหยุดงาน 1 วัน เพื่อไปส่งค่ะ..อยากดูด้วยว่าลูกเราจะร้องไห้ไม๊  น้องไหม กับ น้องแพรวาบ่นอยากไปโรงเรียนค่ะ สำหรับคนพี่แม่เชื่อ แต่คนน้องนี่กลัวใจค่ะ ^ ^

ไปทานโจ๊กเป็นอาหารเช้าก่อนค่ะ

จากคุณ : ลูกไหม
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 53 13:12:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com