Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^ช่วยเลือกของเล่นให้มี่จังหน่อยค่า....เลือกไม่ถูกเลยค่ะ  

ชุดกระเป๋าสานพจมาน สว่างโล่ (22 คน)
  ชุดเช้ามาก็หม่ำๆ (21 คน)
  ชุดอ้วนนะเนี่ย (12 คน)
  ชุดจั๊งฟู้ดแสนรัก (5 คน)
  ชุดหนมหวานกะชาเขียว(ปี๋) (57 คน)

18.80%
  ชุดกระเป๋าสานพจมาน สว่างโล่ (22 คน)
 17.95%
  ชุดเช้ามาก็หม่ำๆ (21 คน)
 10.26%
  ชุดอ้วนนะเนี่ย (12 คน)
 4.27%
  ชุดจั๊งฟู้ดแสนรัก (5 คน)
 48.72%
  ชุดหนมหวานกะชาเขียว(ปี๋) (57 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 117 คน

ช่วยเลือกหน่อยค่ะ ตอนนี้หลายใจมาก นี่คัดๆมาแล้วยังเหลือตั้ง5อย่างตัดสินใจลำบากมาก อิอิ

มี่จังชอบเล่นของเล่นไม้มากค่ะ ทั้งบล็อกไม้ บางทีเห็นเอามาใส่จานแล้วทำท่ากินดูน่าสงสารเชียว มนกะไม่ซื้อของเล่นให้แล้ว(มีลิมิตในการให้ค่ะ) แต่เห็นเค้าไปเล่นเครื่องครัวหั่นๆของพี่สาวข้างบ้าน มี่ตังตั้งใจหั่น ตั้งใจเล่นมากก เลยคิดว่าเอาน่าซื้อให้อีกสักชิ้นแล้วพอละ อิอิ

โดยส่วนตัวชอบกระเป๋าสานพจมาน เพราะหิ้วไปเล่นข้างนอกบ้านได้ แต่ของน้อยไปนิ้สสส...ว่ามั้ยคะเอ..หรือไงดี

นึกว่ามี่จังเป็นลูกเป็นหลานช่วยเลือกของเล่นให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณมากค่า...

ปล..ขอบคุณคุณริน-ottoนะคะที่แนะให้ว่าเมืองไทยก็มีขาย ไม่งั้นเกรงใจย่าแย่เลยค่ะถ้าจะให้หิ้วมาให้เพราะท่าทางจะหนัก

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 53 08:14:48

จากคุณ : แม่น้องมานามิ
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 07:50:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com