Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ขอบคุณ ((มีแต่รูปอาหาร ใครไม่อยากหิวไม่ต้องเข้ามานะคะ))  

กระทู้นี้แนวถนัดค่ะ โพสแต่ของกิน....ของสวยๆ งามๆ ดูเอาจากระทู้อันทรูนะคะ แต่เดี๋ยวท้ายกระทู้จะแถมให้เหมือนกันค่ะ

เมื่อวานนี้ สว มีนัดทานข้าวกัน ไอ้เราก็หลงไปกับเค้าด้วย ทั้งๆ วัยยังไม่ถึง (มั้ง)  แต่ความที่อยากกินขนมจีนน้ำพริกมาก ก็เลยไปฟระ ไม่ได้ไปหลายเดือนแล้วนี่นา

แถมมีเซอร์ไพรส์ (ตะใภ้) ได้รับของขวัญวันเกิดล่วงหน้าด้วย ขอบคุณทุกๆ คนจากใจจริงค่ะ ชอบมากๆ ถึงมากที่สุด อยากได้แบบนี้มานานแล้ว แต่ขี้เกียจทำเองค่ะ

ขอบคุณน้องกุ๊ก ที่ทำรูปสวยๆ ให้ (ไม่น่าเกลียดเหมือนเคย) ขอบคุณมู๋ปัทนะยะที่อุตส่าห์เอาคอมเม้นท์ปีที่แล้วมาลงให้ ขอบคุณผู้ร่วมขบวนการอีกหลายๆ ท่านด้วยค่ะ ลูกสาว

แก้ไขเมื่อ 07 มิ.ย. 53 16:00:43

จากคุณ : ลูกไหม
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 53 10:11:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com