Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ แจกบัตรคำศัพท์ตัวเลข (รักพี่เสียดายน้อง) +++  

จากที่ได้เคยตั้งกระทู้ถามว่า บัตรคำศัพท์ตัวเลขแบบไหนดี
ระหว่าง มีตัวเลขกำกับ และแบบไม่มี ก็ได้คำตอบว่า
บางคนชอบแบบมีตัวเลข บางคนก็ชอบแบบไม่มีตัวเลข

ก็เลยมานึก ๆ ว่า มันก็ไม่ได้ทำยากอะไรถ้าเราจะไม่เอาตัวเลข ก็ตัดทิ้งไป
ก็แค่นั้น.. เกิดอาการรักพี่เสียดายน้อง มาซะงั้น  ^__^
ก็เลย ทำซะ 2 แบบเลยค่ะ  แล้วก็ทำแค่ 1-20 นะคะ

ทีนี้..ลงในเวป ก็จะย่อให้เห็นชัด ๆ ว่าแบบไหน แต่ก็จะส่งให้ทั้งสองแบบ
เพราะกลัวตัวเอง.. ก๊งส่งผิด ๆ ถูก ๆ ใครจะไม่เอาแบบไหนก็ลบทิ้งแล้วกัน
ก็เหมือนเดิมหล่ะคะ  อีเมล์ของ hotmail yahoo gmail นะคะที่ส่งได้
แต่ถ้าเมล์ของส่วนตัวใครสามารถรับได้ถึง 8 mb ก็ได้ค่ะ
เพราะเฉพาะ File บัตรตัวเลข ก็ 7 Mb กว่า ๆ แล้วค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 มิ.ย. 53 10:14:22

จากคุณ : มนอิฐ-กระดุม
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 53 10:13:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com