Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผม ด.ช.ประมุขขวัญ (น้องเฟม่า) มาแนะนำตัวครับ  

กระผมชื่อ ด.ช.ประมุขขวัญ ชยันต์เกียรติ ครับ
ชื่อเล่น ว่าน้องเฟม่า ครับ
หลายคนคงสงสัยว่า เอ...มันแปลว่าอะไร คือเรื่องของเรื่อง
คุณพ่อเค้าบ้าเครื่องชงกาแฟยีี่ห้อ Faema อะครับเลยตั้งชื่อผมอย่างน้ัน
แต่ห้ามอ่านว่าน้อง ฟะ-เม่า เด็ดขาดนะครับ ต้องน้องเฟ-ม่า เท่านั้น

ผมเกิดเมื่อวันที่ 27 พค. 2553 เวลา 9.11 น.ตรงกับวันพฤหัสบดี

(ภาพของผม อยู่ข้างล่างนะครับ คห.78)

แก้ไขเมื่อ 11 มิ.ย. 53 10:31:45

แก้ไขเมื่อ 11 มิ.ย. 53 10:32:49

แก้ไขเมื่อ 11 มิ.ย. 53 10:39:22

แก้ไขเมื่อ 11 มิ.ย. 53 10:42:16

จากคุณ : sinis
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 53 15:44:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com