Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่างให้นมแม่กับลูกชาย สามารถบริจาคเลือดได้มั๊ยคะ ????  

สวัสดีค่ะ
แหม่มกำลังให้นมแม่กับลูกชายวัยเกือบ 6 เดือนอยู่ค่ะ   อยากทราบว่าจะสามารถบริจาคเลือดได้มั๊ยคะ   คือแหม่มสงสัยว่า ถ้าให้แล้วจะส่งผลอะไรกับการผลิตน้ำนมหรือเปล่า  ปกติแหม่มเป็นคนแข็งแรงค่ะ  ก่อนท้องก็เคยบริจาคมา 25 ครั้งแล้ว  จะหยุดไปก็ตอนตั้งท้องเจ้าอันดาเนี๊ยะค่ะ...

รบกวนผู้มีประสบการณ์ หรือผู้ที่ผ่านมา ช่วยตอบกระทู้เราด้วยคร่า....
ฝากรูปลูกชายสุด love มาให้ดูด้วยคร่า....

จากคุณ : แม่คนดี
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 53 17:02:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com