Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-* ผู้เชี่ยวชาญเรื่องรองเท้าเด็กแวะหน่อยค่ะ โดยเฉพาะคุณมน (แม่น้องมานามิ) รบกวนตอบด้วยนะคะ *-*  

ขอถามแบบโง่ๆเลยนะคะ ว่ารองเท้า step 1,2,3,4 เนี่ย มันต่างกันยังไงคะ คือเราอ่านกระทู้เรื่องรองเท้าของคุณมน (แม่น้องมานามิ) มาตลอด ได้ความรู้เยอะเลยค่ะ แต่พอจะซื้อรองเท้าให้หมิ่งหมิงจริงจังเนี่ย ซื้อไม่ถูกเลย

ไม่ได้ถามเฉยๆ นะคะ ถามเพื่อจะไปซื้อรองเท้าจริงๆ ค่ะ แต่มันเคว้งๆ ไม่รู้จะเริ่มยังไง เพราะรู้สึกว่าการเลือกรองเท้าเด็กมันละเอียดอ่อนอ่ะค่ะ เราจะไปซื้อตามห้างค่ะ หมิ่งหมิงจะได้ลองจริงๆด้วย ไม่กล้าซื้อจากเวปแล้ว ใครแนะนำได้ช่วยด้วยนะคะ

ถ้าคุณมนได้เข้ามาตอบให้ เราขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ บางทีอีกหลายวันเราอาจได้มาดูคำตอบค่ะ

และเพื่อนคนอื่นๆ ถ้าเข้ามาตอบ เราก็ขอบคุณล่วงหน้าเช่นกันค่ะ

จากคุณ : หมูน้อยตัวโต
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 53 23:44:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com