Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - เจอที่ shop ของลูกมาใหม่ตั้ง 2 ที่แน่ะค่ะ เลยเอารูปมาฝากทุกคน  

มีโอกาสได้ไปทำงานในสถานที่ 2 แห่งนี้
ที่แรกคือบริษัท Cha Lom ผลิตเสื้อผ้าค่ะ
แบรนด์เด็กก็จะมี petite pumn ... แล้วก็อะไรอีกไม่รู้จำไม่ได้
แต่หลักๆ ก็อันนี้แหละค่ะ
เห็นมีชิคโค่หลุดมาบ้าง เกสบ้าง ... แต่ก็ไม่มากค่ะ
ข้างหน้าโรงงานเปิดเป็น outlet ราคาประมาณ 50% หรือมากกว่า
ตาดีได้ ตาร้ายเสีย อะไรประมาณนั้น ตามประสาของเซลล์
ไปแล้วอาจจะไม่ได้อู้ฟู่มาก แต่ถ้าผ่านแล้วแวะ ก็จะนับว่าคุ้มค่ะ

ที่ที่สองคือร้านในห้าง Home Pro ราชพฤกษ์ ( สาขาไรไม่รู้อ่ะ ที่มี Tops ด้วย )
ถ้ามาจากวงเวียนพระราม 5 มุ่งหน้าปิ่นเกล้าจะอยู่ฝั่งขวาอ่ะ
เป็นร้านทั่วไปไม่ใช่เอ้าเล็ทค่ะ ของก็ประมาณ 200 - 500 น่ารักพอสมควร

ทั้งสองร้าน เลือกหยิบเลือกหาเอานะคะ นำมาเป็นแนวทาง เล่าสู่กันฟัง

ปล.ขออภัย สำนวนอ่านดูห้วนแปลกๆ รีบพิมพ์น่ะค่ะมีเวลาไม่มาก ขอโทษด้วยนะคะ

จากคุณ : Ord!naryPeople
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 53 22:36:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com