Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มินนี่พาเที่ยวเทวัญดารา หัวหินค่ะ  

วันศุกร์-อาทิตย์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสพาปาป๊า มาม๊า และครอบครัวพี่ชายไปพักที่เทวัญดารา หัวหินค่ะ นับเป็นครั้งแรกหลังจากแต่งงานที่พาปาป๊า มาม๊าไปเที่ยวไกลๆค่ะ ปกติพี่ชายก็จะยุ่งมากๆ เพิ่งจะมี trip นี้ที่ปลีกตัวมาได้ พูดพร่ำมาเยอะแล้ว ตามมินนี่มาเที่ยวกันเลยดีกว่าค่า

มาดูหน้าตาของบ้านพักกันก่อนค่ะ เป็นแบบ three bedrooms president pool villa นะคะ มี 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัวค่ะ

จากคุณ : มินนี่ลูกป๋าคิม
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 53 22:43:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com