Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@เวียงพิงค์น้อยตัดผมครั้งแรกในชีวิต..จากหน้าเป็นเบบี้กลายเป็นสาวน้อยไปแล้วเจ้า คริ คริ@@@@  

ตอนนี้เจ้าเวียงพิงค์น้อย คนดีของแม่แมว อายุได้เจ็ดเดือนแล้ว ตั้งแต่คลอดเวียงพิงค์มาแม่แมว ก็ไม่เคยได้ตัดผม หรือโกนผมไฟให้เวียงพิงค์เลย..
จนมาถึงเดือนที่เจ็ด เจ้าผมหน้าม้าที่ยาวจนทิ่มตาสาวน้อยเวียงพิงค์ แม่แมวเลยทนไม่ไหว พาเข้าร้านเสริมสวย เพื่อตัดผมหน้าม้า..
ตอนแรกบอกพี่ช่างเสริมสวย ให้ตัดหน้าม้าแบบโค้ง ๆ พอพี่ช่างเสริมสวย จะลงมือตัด เจ้าเวียงพิงค์ดิ้นและร้องจ๊ากเลย..
จึงได้ทรงนี้มาค่ะ.. หน้าของเวียงพิงค์เปลี่ยนไปเลยจริง ๆ จากหน้าละอ่อนน้อยกลายเป็นเด็กผู้หญิงไปเลย..
........^___________^........

จากคุณ : Prettymaew
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 53 12:49:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com