Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^_^เลิกแล้วค่ะหนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ เลิกแล้วค๊าหนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ อ๋อยังหรอกค่ะ ไม่คิดดูดใหม่แล้วค่ะ  

เลิกแล้วค่ะหนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ เลิกแล้วค๊า.......
หนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ อ๋อยังหรอกค่ะ ไม่คิดดูดใหม่แล้วค่ะ

ดูดนิ้วจนแม่สุดทน แม่ก็ชอบบ่นจนหนูทนไม่ได้
เช้ามามือก็เข้าปาก ดูดแบบมันส์มากจนลาหลับกันไป

เหมือนมดที่ใกล้หมดแรง นิ้วหนูเหี่ยวแห้ง กว่าแตงเถาตาย
เหมือนมดที่ใกล้หมดแรง นิ้วหนูเหี่ยวแห้ง กว่าแตงเถาตาย

เลิกแล้วค่ะหนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ เลิกแล้วค๊า.......
หนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ อ๋อยังหรอกค่ะ ไม่คิดดูดใหม่แล้วค่ะ

วิธีมากมายเหมือนยุง ที่แม่หมายมุ่งจัดการหนูไป
ร้อยคนก็ร้อยเล่ห์เหลี่ยม ที่คอยมาเสี้ยม บอกแม่สูตรไหน

เจ็บจำกลัวจะซ้ำสอง ถ้าใครคิดลอง โปรดท่องเอาไว้
เจ็บจำกลัวจะซ้ำสอง ถ้าใครคิดลอง โปรดท่องเอาไว้

เลิกแล้วค่ะหนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ เลิกแล้วค๊า.......หนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ อ๋อยังหรอกค่ะ ไม่คิดดูดใหม่แล้วค่ะ

เลิกดูดนิ้วมันแหละดี ไม่ต้องมามีแม่คอยขัดใจ
ไม่ต้องนิ้วเน่ารสเฝื่อน ทั้งปีทั้งเดือน หน้ายิ้มสดใส

ก็ตอนนี้ยังไม่อยากดูดใหม่ ถ้าคิดดูดไป ได้รสขมมาเลีย

เลิกแล้วค่ะหนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ เลิกแล้วค๊า.......หนูเลิกดูดนิ้วแล้วค่ะ อ๋อยังหรอกค่ะ ไม่คิดดูดใหม่แล้วค่ะ

(กรุณาใส่ทำนองด้วยค่า...อิอิ)

จากคุณ : แม่น้องมานามิ
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 53 07:26:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com