Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^_^มี่จังเลิกนิ้วได้แบบหายขาดได้แล้วโครงการต่อไปฝึกเข้าห้องน้ำจ้า...วันนี้มีการ์ตูนฝึกเข้าห้องน้ำมาฝาก  

เคลียร์ให้จบเป็นเรื่องๆไป อิอิ

มี่จังเลิกนิ้วแบบหายขาดแล้วค่า...ไม่ย้อนกลับไปดูดอีกใจเด็ดเหมือนใครน๊า...ทุกวันนี้เลิกนิ้วแล้ว เวลานอนกลางวันจากเดิม1-2ชมก็หดไปด้วยค่า...แบบนอนไม่ได้เลยปล่อยพลังมันซะเลย นอนไม่นานแค่ไม่ถึงชมก็ตื่นแล้วค่ะเพราะไม่มีนิ้วให้ดูดเพลินๆ

มี่จังใจเด็ดมากเลยค่ะ อดทนเป็นเลิศ ทาบอระเพ็ดอยู่สองวัน หลังจากนั้นมี่จังอดทนเองค่ะ เดี๋ยวนี้ต้องนอนทับมือตัวเองไว้ มีเอานิ้วมาดูแล้วส่ายหัวไม่ดูดแล้วเก็บด้วยค่ะ น่ารักดี อิอิ

เรื่องนิ้วจบไป ขอพักแป๊บนึงเดี๋ยวจะเริ่มการฝึกเข้าห้องน้ำแล้วค่ะ

ฝารองชักโครกซื้อมานานแล้ว ให้ถือเล่นไปมาแต่ไม่ได้ลองให้นั่งจริงจัง เพราะตอนแรกกะรอมี่จังพูดได้ก่อน จะได้บอกฉี่ อึได้ รอมาจนจะขวบแปดเดือนแล้วยังไม่พูดซะทีเลยกะไม่รอแล้วค่า...จะลุยแล้ว

ตอนนี้ก็พยามรวบรวมการ์ตูนสอนมี่จังเข้าห้องน้ำอยู่ค่ะ รอย่ามี่จังมาแล้วจะลุยโครงการแล้วค่ะ มีตัวช่วยจะได้เหนื่อยน้อยหน่อย แอบขี้เกียจอิอิ

วันนี้เอาการ์ตูนมาฝากด้วยค่ะ

ปล.มนไม่รู้วิธีเซฟยูทู๊ปนะคะ โลเทคอย่างแรง หาให้ดุได้แต่สอนเซฟไม่เป็นค่า....

จากคุณ : แม่น้องมานามิ
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 53 22:51:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com