Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>o<ประสบการณ์ถ่ายแบบครั้งแรกของนู๋อริสค่ะ>o<  

หวัดดีค่ะแม่ๆ ทั้งหลาย วันนี้นู๋อริสก็ได้กฤษ์เอารูปมาโชว์ค่ะ เพราะเลื่อนวันถ่ายไป2-3รอบได้
ครั้งแรกของการถ่ายแบบ (และครั้งสุดท้ายด้วยหรือเปล่า..ไม่รู้)อิอิ เพราะไซด์ของนู๋อริส ยิ่งโตยิ่งตัวเล็กลงเรื่อยๆค่ะ จนตอนนี้ที่บ้านเปลียนชื่อให้หนูเป็นเหี่ยวฟ้าแล้วค่ะ

ไปถ่ายมาเมื่อ12มิ.ย.ที่ผ่านมาค่ะ อิ๊แม่มันไม่ได้พาไปหรอกค่ะเพราะอยู่สมุย ก็เลยไปกะก๋งกะยายค่ะ ถ่ายแป๊บเดียวก็กลับค่ะ เพราะนู๋อริสเริ่มง่วงแล้วก็เลยงอแงมันซะเลย..

นี่กะก๋งหนูค่ะ

จากคุณ : Ariszaa
เขียนเมื่อ : 21 มิ.ย. 53 15:36:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com