Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำคุณหมอฝีมือดี เพื่อผ่าตัดเนื้องอกในมดลูกด้วยค่ะ  

ไปพบคุณหมอเพื่อตรวจเรื่องผู้มีบุตรยากมาค่ะ พบว่ามีเนื้องอกที่มดลูก 2 ก้อน คุณหมอแนะนำให้ผ่าตัดออกพร้อมเลาะพังผืดออกด้วย แต่ประกันที่มีอยู่ไม่มีสัญญากับโรงพยาบาลนี้ จึงต้องไปผ่าตัดที่อื่น

จึงมาขอคำแนะนำว่าคุณหมอท่านไหนดี ดิฉันอยู่ต่างจังหวัดค่ะ ไม่ค่อยทราบรายละเอียดเกี่ยวกับคุณหมอเท่าไร ขอเป็นโรงพยาบาลเอกชนที่หาง่ายๆ เพราะเดี่ยวไปไม่ถูก เช่น พญาไท 2

จากคุณ : ธัญช่า
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 53 22:17:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com