Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รวมพลแม่ธันวา 52 มาคุยกันจ้า (ไม่ช่ายทู้แชทน้า)  

แม่ๆธันวาเป็นยังงัยกันบ้างค่ะ หกเดือนแล้วเนอะ

*เจ้าน้องวิน กินอาหารเสริมแล้วค่ะ ชอบฟักทองมากมาย
*กินมื้อเดียวมื้อละ 2-3 ช้อนโต๊ะพูนๆ น้อยไปมั้ยค่ะ
*ตอนนี้ผมชอบดืบๆถูบ้านให้แม่ทุกวันเลยครับ
*ยังนั่งเองไม่ได้เลยจ้า ฟันก็ยังไม่ขึ้น

**เด็กๆเป็นยังงัยกันบ้างค่ะ อยากให้แม่ๆมาเล่าสู่กันฟังจ้า
**ที่ส่งหลังไมค์ไปชวน ถ้ารบกวน ขออภัยนะคะ
**อยากให้แม่ๆbookmark ไว้ แล้วเข้ามาตอบเข้ามาอ่านกันหลายๆวัน เผื่อใครมาตอนตลาดวายจ้า
**ขอรูปด้วยน้าชอบดูรูปเด็ก

จากคุณ : เอเวอรี่
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 53 15:54:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com