Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ผมอายุครบ..6 เดือนเเล้วครับ ^^  

สวัสดีครับผมชื่อเด็กชายภูริณท์ เกิดวันที่ 24 ธันวาคมครัย

วันนี้ผมอายุครบ6เดือนบริบูรณ์

ปัจจุบันผมน้ำหนัก 8.5 กก สูง 69ซม.

พัฒนาการ :  กลิ้งเเล้วก้อกลิ้ง..คอคุณป้าหมอบอกเเข็งเเล้วเเต่ยังไม่เป็นที่น่าพอใจของคุณยาย

กับคุณแม่ครับ..ตอนนี้ผมคงชอบกระโดดหวังว่าคุณแม่จะซื้อ jumpeeroo ให้

อิอิ..น้ำลายมีไหลประปราย..ฟันล่างขึ้นมา 2ซี่ผมก็อยากจะขบจะกัดอยู่เรื่อยไปช่วงนี้คุณแม่

ระเเวงเวลาผมกินนมมากคร้าบ^^...  ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาเข้ามาเยี่ยมชมนะครับบ

จากคุณ : amtaurus
เขียนเมื่อ : 24 มิ.ย. 53 21:24:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com