Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณแม่ ๆ คะ...ขอดูแฟชั่นเสื้อผ้าของลูกสาวหน่อยค่ะ  

โดนคุณยายบ่นว่าไม่แต่งตัวให้ลูกสาวบ้างเลย
ก็วัน ๆ ไปแค่บ้านย่ากะบ้านยาย
บางวันอาจแวะห้างไปซื้อของก่อนกลับบ้านบ้าง
ก็เลยใส่แต่เสื้อผูกหลัง (ตัวละ 20 ของโลตัส)
กับกางเกงขาสั้นบ้างขายาวบ้าง
ดูโลโซมากมายค่ะ  (--")

ชุดดูดีหน่อยที่มีก็เป็นแค่เสื้อกางเกงอองฟอง
แต่ก็ใส่ไม่บ่อยหรอกค่ะ
มันใส่ไม่สบายเหมือนเสื้อผูกหลังค่ะ

ก็ไม่รู้จะซื้ออะไรให้ลูกใส่นี่นา
เลยมารบกวนคุณแม่ ๆ ที่มีลูกสาว
ช่วยโพสต์ภาพแฟชั่นชุดคุณลูก ๆ ให้ดูเป็นแนวทางด้วยค่ะ
เผื่อว่าบัว'พูจะดูไฮโซขึ้นมาบ้าง 555+

จากคุณ : cotton_ud
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 53 10:24:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com