Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^__^ขอแนวร่วมตัดสินใจช่วยเลือกอนุบาลให้มี่จังหน่อยจร้า.....^_^  

อนุบาลมณีรัตน์ (4 คน)
  อนุบาลเธียรประสิทธิ์ศาสตร์ (5 คน)
  อนุบาลสารสาสน์เอกตรา (2 คน)
  อนุบาลจันทร์เจ้า (6 คน)

23.53%
  อนุบาลมณีรัตน์ (4 คน)
 29.41%
  อนุบาลเธียรประสิทธิ์ศาสตร์ (5 คน)
 11.76%
  อนุบาลสารสาสน์เอกตรา (2 คน)
 35.29%
  อนุบาลจันทร์เจ้า (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

อาทิตย์หน้าเพื่อนชวนไปดูโรงเรียนอนุบาลค่ะ ที่คอนโดมี่จังมีแก๊งค์เด็กอายุใกล้กัน พ่อแม่สนิทกันมากเลยอยากให้ลูกๆเรียนที่เดียวกันค่ะ หลักในการเลือกอย่างแรกคือใกล้บ้าน แล้วค่อยพิจารณาด้านอื่นๆค่ะ

มี่จังกะเข้าตอนสามขวบ แต่เพื่อนมี่จังจะเข้าตอนสิ้นปีนี้(สองขวบกว่า)เลยอยากรบกวนแม่ๆที่รู้ข้อมูลเบื้องลึกของโรงเรียนให้ข้อมูลประกอบการตัดสินใจหน่อยค่ะ

เพื่อนๆทุกครอบครัวเห็นพ้องต้องกันว่า ไม่อยากได้แบบวิชาการจ๋ามากเอาแบบเรียนและเล่นให้เด็กมีความสุข และดูแลเด็กดีๆ สถานที่สะอาด ปลอดภัยก็พอค่ะ

ใครมีข้อมูลช่วยโหวตหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ....

รูปมี่จังและผองเพื่อนค่า...เล่นกันมาตั้งแต่ยังแบเบาะ อิอิ

จากคุณ : แม่น้องมานามิ
เขียนเมื่อ : 26 มิ.ย. 53 10:05:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com