Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้แจกกิ๊ฟค่ะ.....ขอดูหน้าแก้วตาดวงใจของแม่ๆชานเรือนหน่อยคร๊า  

ปกติไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นในห้องนี้ซักเท่าไหร่ ตั้งแต่เป็นสมาชิกพันทิปมานี่ก็ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้
หรือโพสต์อะไรกะใครเค้าเลย เพราะส่วนมากจะอยู่ใน FB ซะมากกว่า นี่ก็จะสิ้นเดือนแล้วด้วย
ยังมีกิ๊ฟเหลืออีก 50 กิ๊ฟ และก็คงจะไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นในนี้อีกตามเคย งั้นเอามาแจกให้น้องๆหนูๆดีกว่าเน๊าะ
อ้อ....แม่ๆคนไหนเล่น FB ก็แอดมาเป็นเพื่อนกันได้นะคะ มามี๊น้องพริมยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนค่ะ
ชื่อ FB คือ Prissylla Marie Nock นะคะ แม่ๆคนไหนจะแอดมารบกวนหลังไมค์มาบอกกันด้วยเน้อ

อ้อ !! ขอบคุณคุณ sassy_sassy สำหรับโปรแกรมทำโลโก้น่ารักๆที่ส่งมาให้ทางอีเมล์ด้วยนะคร๊า จุฟๆๆ

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 53 15:34:25

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 53 15:16:26

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 53 15:08:52

จากคุณ : Lovely Primmy
เขียนเมื่อ : 26 มิ.ย. 53 15:04:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com