Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำตัวสมาชิกใหม่และฝากเนื้อฝากตัวลูกชายเข้าห้องชานเรือนด้วยค่ะ  

สวัสดีแม่ๆพ่อๆชาวชานเรือน ทุกท่าน

ซี้ซิ้มเป็นสมาชิก (กลางเก่ากลาง) ใหม่ค่ะ....
เพราะตะก่อนเก่าเคยสมัครสมาชิกแบบ ที่ขึ้นเป็นรูปโทรศัพท์ค่ะ
Login หมูแว่นจัมมัย (จำได้บ้างไหมค่ะ)
แต่ตอนนี้ สมัครแบบบัตรประชาชนแล้ว
ก้อถือว่าเป็นสมาชิกใหม่แล้วกันนะค่ะ
ตอนนี้ซี้ซิ้มคลอดอาเค้งมาได้ 3 เดือนครึ่งแล้ว
มัวแต่เลี้ยงลูกอยู่ไม่มีโอกาสมาแนะนำตัวเลย
วันนี้โอกาสดีซี้ซิ้มเลยพาลูกชายมาฝากเนื้อฝากตัวนะค่ะ
ชื่อน้องเค้งค่ะ เกิดวันที่ 12 มีนาคม 2553
หวังว่าคงได้รับการต้อนรับจากทุกคนนะคะ .. ขอบคุณค่ะ

ซี้ซิ้ม
^__^

จากคุณ : ซี้ซิ้มมาม๊าอาเค้ง
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 53 08:51:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com