Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ขอบคุณน้ำใจจาก เพื่อนในโลกไซเบอร์ สัมผัสได้และมีอยู่จริงค่ะ (น้ำใจสู่สาวน้อยวัย 16 ตั้งครรภ์ 34 สัปดาห์)  

หลังจากยุ่งเรื่องย้ายบ้าน พร้อมหอบหิ้วสาวน้อยมาอยู่ในความดูแล ประกอบกับรอของจากแม่ๆ ทั้งหลายก่อน จะได้ตั้งกระทู้ขอบคุณทีเดียว (แต่เราหลังไมค์แจ้งไปแล้วบางส่วนค่ะ)
วันนี้ได้มีโอกาสมาตั้งกระทู้ขอบคุณแล้วค่ะ รบกวนโหวตนิดนึงนะค่ะ เพื่อนๆ ที่ส่งน้ำใจมาให้จะได้รับรู้ว่า ของถึงมือสาวน้อยเรียบร้อยแล้ว
กระทู้ก่อนหน้าค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N9333797/N9333797.html

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N9340261/N9340261.html

หลังจากเราตั้งสองกระทู้นี้ไป มีทั้งหน้าไมค์ หลังไมค์ สอบถามที่อยู่เพื่อจะส่งน้ำใจเล็กๆ น้อยๆ มาให้สาวน้อย เราได้รวบรวมไว้แล้วค่ะ ถ้า log in ไหนตกหล่นไป ต้องขออภัยอย่างแรงค่ะ เพราะอย่างที่บอก ยุ่งเรื่องย้ายบ้าน ไม่รู้ของกระจัดกระจายอยู่ตรงไหนบ้าง แต่คิดว่าน่าจะครบถ้วนนะค่ะ ^^”

Log in ที่ส่งน้ำใจให้สาวน้อย

Pimluck เสื้อชั้นในให้นม สบู่แชมพู ครีมทาพุง พร้อมทั้งจดหมายที่ทำเอาสาวน้อยน้ำตาคลอ
Showgirlcool จากกระบี่ ส่งเสื้อผ้า ของใช้เด็กอ่อนมาให้
ปูลม เสื้อผ้า ขวดนม
Aunso6785 เสื้อผ้า ของใช้เด็กอ่อน ของใหม่ด้วย
Pupe_cartoon เสื้อผ้า ของใช้เด็กอ่อน
Madam_meen เสื้อผ้า ของใช้เด็กอ่อน
คุณกัญจน์ญภา ส่งผ้าอ้อมมาเพียบเลยค่ะ
คุณ chingching&podzaaa เสื้อผ้าเด็กเยอะมากๆ น่ารักๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ

และ log in ที่ไม่แน่ใจว่าส่งอันไหนมาเพราะมีของมาหลายกล่อง แต่หน้ากล่องไม่ได้ระบุ log in  แต่แจ้งว่าส่งของมาให้แล้ว ขอบคุณมากๆ เช่นเดียวกันค่ะ

คุณตัวยึกยือ กำลังจะส่งผ้าอ้อมและกางเกงซับฉี่มาให้
คุณ aworanee
คุณ My name is h-u-n-n-a
คุณ Nuchy_sand_A จะส่งเสื้อในให้นมมาให้
คุณกาญจนา จากออสเตรเลีย ที่จะส่งเสื้อผ้าน้องมาให้ แถมยังโทรทางไกลมาถามสารทุกข์สุกดิบอีก ปลื้มๆ

และหลังไมค์มาให้กำลังใจอีกมากมาย ทั้ง แม่น้องชากิส , คุณ Blee, Power of LOVE, คุณ one&only, คุณวีทีอาร์, คุณ Lord of Rabbit, คุณ Louise Vuitton, เด็กชายน้ำมนต์ขนตางอนโช๊ะ คุณจอมมารพุงโต และอีกมากมาย เอ่ยชื่อไม่หมด
ขอบคุณมากมายอีกครั้งค่ะ

ตอนนี้ยังไม่ได้ซื้อของใช้จำเป็นอย่างอื่นไว้ให้หลานเลยค่ะ ได้งบมาจากหลานชาย 2,000 จะพอไหม ><"

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 53 00:40:23

แก้ไขเมื่อ 28 มิ.ย. 53 23:00:05

จากคุณ : ดอกหญ้าในป่าคอนกรีต
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 53 21:47:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com