Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^_^ถึงมินนี่ลูกป๋าคิม "แค้นนี้ต้องชำระ"ตอนจบ&ตามทวงตำแหน่งคืนจ้า"พจจี้" อิอิ  

ภาคแรก

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N9412099/N9412099.html

ก่อนอื่นขอกราบขอบพระคุณงามๆสำหรับกองเชียร์สาวผมน้อยอย่างมี่จังนะคะ ซึ้งใจมากมายเลยค่ะ

ถึงมินนี่ลูกป๋าคิม

เมื่อวานหม่าม๊าจ๋าของหล่อน แอบมาจิกช้านว่า"ก๊ากกกกกก มีผมอยู่กะป๋อยเดียวแล้วทำซ่าอีก ลูกใครเนี่ย ไว้ผมเยอะและยาวกว่านี้ค่อยมาแข่งดีกว่าย่ะ แน่จริงเอาเปียตะขาบมาดิ 555 "

ช้านจะมาบอกว่าไม่เอาเปียตะขาบหรอก เอาเปียธรรมดาแต่หนายาวนี่แหละสู้ อิอิ ถึงช้านจะสวยะรรมชาติไม่ได้ ก็อย่าหมายว่าจะ"สวยประดิษฐ์"ไม่ได้นะยะ ชิส์

ถึงพจจี้ลูกแม่โจโจ้

แหมๆได้ทีเลยน๊า....ถึงผมยาวหน้าหวาน ถักสองเปียได้ แต่เจ๊จ่าให้ไฟแดงค่า...ไปเปลี่ยนชุดหวานและมีกระเป๋าสานชะลอมมาประกอบฉากก่อน อิอิแล้วค่อยมาทวงตำแหน่งนะจ๊ะ

งั้นตอนนี้มี่จังขอเป็น"พจมี่"แห่งบ้านทรายทองเก๊ไปก่อนนะ

อิอิ.....คราวนี้ไปก่อไฟไว้เลย หนาวแน่ขอเตือน!!!! วะฮ่าๆๆๆ

แก้ไขเมื่อ 29 มิ.ย. 53 07:45:16

จากคุณ : แม่น้องมานามิ
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 53 07:20:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com