Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ป๋มมาชวน เพื่อนๆ พี่ๆ อวยพรให้พี่ "เวียงพิงค์" คนสวย หายป่วยเร็วๆ ค๊าบบบบ  

เนื่องจาก วันนี้หม่ำมี้ของผม ได้มีโอกาสคุยกับ คุณแม่แมว คุณแม่ของพี่เวียงพิงค์

คุณแม่แมว ส่งข่าวมาว่า....

พี่เวียงพิงค์ ไม่ค่อยสบาย คับ

อาเจียน และท้องร่วง มากเลย..

ไปหาคุณหมอ คุณหมอบอกว่า เอาของไม่สะอาดเข้าปาก..แล้วติดเชื้อที่กระเพาะอาหาร

คุณแม่แมวบอกว่า ปกติพี่เวียงพิงค์ไม่เคยป่วยไข้หรือเป็นหวัด

แล้วก็มาเป็นเอาตอนจะกลับ ตปท ด้วย

ตอนนี้คุณแม่แมว ใจคอไม่ค่อยจะดี+เครียด ด้วยฮับ

อาการข้างบน ป๋มเล่าจากที่คุณแม่แมว ส่งข่าวมานะฮับ แป๊ะๆ เลยยย ขออนุญาต คุณแม่แมว

ไว้ ณ ที่นี้ด้วยฮับ

- - -

ผมและหม่ำมี้...

เป็นห่วงน๊าาา ขออวยพรให้พี่เวียงพิงค์ และคุณแม่แมว สู้ๆ นะฮับ

หายป๋วยเร็วๆ กลับมายิ้มหวาน ให้กล้อง ให้ผมกับหม่ำมี้ ได้ชื่นชม อีกนะฮับ

สู้ๆ ไฟติ้ง ไฟโต้..... love

เลิฟ เลิฟ หม่ำมี้&ธานะ กล่อมลูก
.
.
.
.
ผมขอตัวไปนอนก่อน นะฮับ บะบาย
.
.

Edit: นิดนุง

แก้ไขเมื่อ 03 ก.ค. 53 04:56:41

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 53 23:55:08

จากคุณ : nan_ny555
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 53 23:08:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com