Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รองเท้ายอดนิยมสำหรับเด็ก  

กำลังหารองเท้าให้ลูกอยู่ค่ะ ลูกกำลังเริ่มหัดเดินค่ะ อยากรู้ว่าแม่ๆในห้องนี้ซื้อยี่ห้ออะไรให้ลูกกัน แล้วหน้าตาเป็นยังไง เอามาโชว์กันหน่อยดีไหมคะ ภาพข้างล่างเป็นคู่ที่ลูกใส่ประจำตอนนี้ค่ะ มี 2-3 คู่ได้ เป็นรองเท้าพื้้นผ้าค่ะ ยืดหยุ่นตามเท้าเค้าดี

จากคุณ : Bebe
เขียนเมื่อ : 3 ก.ค. 53 17:33:35 A:124.121.230.167 X: TicketID:124405

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com