Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้แชร์ความรู้ (มีอยู่นิดนึง) เรื่องCarSeatแบบต่างๆค่ะ  

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชานเรือน...
จำไม่ได้แล้วว่าตั้งกระทู้ที่ห้องนี้ครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่... แต่อย่างน้อยคิดว่าปีนึงแล้วหล่ะ เพราะตั้งแต่ก่อนคุณลูกสาวเกิด...

วันนี้อ่านกระทู้แนะนำเห็นเรื่องCarseat เลยขอเอาความรู้มาแชร์หน่อยนะจ๊ะ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับคนที่หาข้อมูล...

ถ้าเพื่อนๆคนไหนอ่านแล้ว มีข้อมูลอยากจะเพิ่มเติม.. เชิญนะค๊า... บอกแล้วว่ากระทู้นี้มาแชร์ความรู้ที่มีอยู่อันน้อยนิดจ๊า....

พิมพ์ภาษาไทยไม่ค่อยเก่ง.. ถ้าพิมพ์ผิด ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่า...

เครดิตรูป Search มาจาก Googleนะคะ จากเวปขายของทั่วไป BAbiesRus, Amazon ไม่ได้ใช้รูปจากPersonal Website ค่ะ

แก้ไขคำสะกดผิด และเพิ่มเครดิตค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 53 08:23:15

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 53 07:04:44

จากคุณ : CaliGirl
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 53 06:59:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com