Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครรู้จักเพลงนี้บ้างคะ เดินไปฟังไป เสียงอะไรเล่าหนา..  

ตอนนี้ที่รร.ลูกเปลี่ยนเพลงเต้นตอนเช้าอีกแร้ววววค้า  เป็นเพลงนี้อ่ะ  แม่มานไม่รู้จักค่ะ ใครรู้ช่วยทีค้า  เอาทั้งเนื้อและถ้ามีให้โหลดเพลงจาดีมั่ก ๆ เลยค่ะ

ประมาณว่า   เดินไปฟังไป เสียงอะไรเล่าหนา  ใครรู้ช่วยบอกมา ทายมาได้เลย.. ฟังนะ  (เสียงกริ่งโทรศัพท์ )  
** แล้วเริ่มใหม่ ให้ฟังเสียงต่อ ไรอย่างนี้อ่ะคะ แล้วก็มีต่อเป็นเสียงนกบิน  เป็นเสียงทหราเดิน ป่ะมาณนี้อ่ะคะ **

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : The Star in The Sky
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 53 08:45:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com