Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

///// ข่าวดี =^^= น้องเจวีจะได้เข้าเรียนร่วมเทอมหน้าแล้วค่ะ \\\\\  

สวัสดีค่ะ แม่แจ๊ซ แม่น้องเจวีเองนะคะ -/\-

หายไปนานนนน..... วันนี้กลับมาพร้อมกับข่าวดีค่ะ
"น้องเจวีจะได้เข้าเรียนร่วมกับเพื่อนๆ อ.1 เทอมหน้าแล้วค่ะ" เย้ๆ...@^O^@

ก่อนที่จะเริ่มกระทู้ แม่แจ๊ซขอขอบคุณสำหรับกำลังใจจากทุกๆคนค่ะ
ขอบคุณมากๆ ขอบคุณจากใจจริงๆค่ะ  ^/\^
เพราะกำลังใจจากทุกๆคน แม่แจ๊ซถึงลุกขึ้นสู้ได้อีกครั้ง ขอบคุณมากๆค่ะ

......

ไหนๆแม่แจ๊ซก็ตั้งใจจะเอาน้องเจวีมาแนะนำตัวให้น้าๆอาๆได้รู้จักแล้ว
งั้นก็ถือซะว่านี่เป็นโอกาสดี ที่กระทู้นี้จะมี 2 วาระคือ
1. แสดงความยินดีกับน้องเจวีที่จะได้เรียนร่วมในเทอมหน้า
2. แนะนำตัวน้องเจวีให้น้าๆอาๆได้รู้จัก
จริงๆเขิลไม่อยากเอาตัวเองออกนะเนี่ยะ =^^=
แต่ทำเป็นวีดีโอตอนเอาไปประชุมผู้ปกครองเด็กดาวน์ปีที่แล้ว ถ้าตัดต่อเอาตัวเองออก ทำไม่เป็นค่ะ ^^"
อีกอย่าง ถ้ามีใครเห็นน้องเจวี แล้วอยากทักทาย แต่ไม่แน่ใจ(เพราะเด็กดาวน์หน้าตาจะคล้ายๆกัน)
ถ้าเห็นแม่แจ๊ซ พ่อเจษ แล้วก็ พี่เจด้า จะได้ทักถูก เห็นที่ไหน ทักได้ทันทีนะคะ
(อย่าลืมบอกว่ามาจาก pantip นะคะ แม่แจ๊ซจะได้ไม่งง ^^")

ประเดิมด้วย VDO พัฒนาการน้องเจวี
PS. 1. ขอความกรุณางดออกความคิดเห็นในแง่ลบกับทาง รร.
         และทางผู้ปกครองที่เขียนจดหมายถึง ผอ. นะคะ
         เรื่องที่ผ่านไปแล้วก็ขอให้ผ่านไป เริ่มต้นกันใหม่ดีกว่าค่ะ =^^=
     2.  10 คคห แรก มีสิทธิลุ้นรับกาแฟฟรี 1 แก้วจาก ร้านมุมกาแฟ ของคุณ คุณพ่อมือ1 ค้า..
         (รางวัลนี้ไม่สามารถเปลี่ยน หรือคืนเป็นเงินสดได้
           ผู้โชคดีต้องชำระค่าภาษี ณ ที่จ่าย 5%
           ผู้โชคดีต้องมารับของรางวัลที่ร้านมุมกาแฟ ภายในวันที่ 17 กค. 53 นี้
           ไม่มา ถือว่าสละสิทธิ เด้อค่า...เด้อ.... @^O^@)

จากคุณ : Fall Foliage
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 53 23:04:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com