Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชงนมแบบเข้มข้น...ได้ไหมค่ะ  

น้องอายุ 8 เดือนค่ะ แต่ทานนมน้อยม๊าก วันนึงไม่เกิน15ออนซ์ ถ้าชงแบบปกติ น้ำ1ออนซ์ นม1ช้อน จะไม่ค่อยยอมทาน แต่ถ้า น้ำ 1ออนซ์ นม2ช้อนก็จะกินค่ะ ก็เลยอยากทราบว่าจะเป็นอะไรไหมค่ะ ถ้าชงนมแบบนี้ วอนผู้รู้ตอบด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Ariszaa
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 53 15:25:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com