Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ขอเสียงสาวกอันปังหน่อยยย ..ไทจิแสบพาเที่ยวญี่ปุ่น"ANPANMAN Museum" ค้าบบบ@@@  

สวัสดีค่ะ
ขอแอบมารีวิวกะเค้ามั่ง เมื่อเดือนที่แล้วท่านไทจิครบ 1 ขวบแล้วค่ะ เลยพาไปฉลองที่ญี่ปุ่น กันสามคนพ่อแม่ลูกค่ะ

มารีวิวให้แม่ๆชานเรือนสาวกอันปังได้ชมกันนะคะ เผื่อใครมีโอกาสได้ไป ที่นี่จัดได้น่ารักม๊ากกกกกกกกกค่ะ ใจละลายเลย  สาวกอย่างเรา แฮะๆๆ

โชคดีที่ตอนที่ไปฝนไม่ตก แม้พยากรณ์ว่าจะตกทุกวัน โชคดีวันนี้แดดมีเมฆ ไม่ร้อนค่ะ

ไปชมกับป๋มนะค้าบบบบ

จากคุณ : -jj-
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 53 02:22:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com