Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่มเงินอีกเทอมละหมื่นเพื่อห้องน้ำที่สะอาดขึ้น.. คุ้มป่าวคะ  

อย่าเพิ่งเบื่อกันนะคะ  เรามีลูกแค่คนเดียวคือน้องแมท  ก็อยากจะหาสิ่งที่ดีที่สุดเท่าที่กระเป๋าสตางค์จะอำนวยให้เพื่อเค้าน่ะค่ะ

เรามาถามๆเรื่อง รร. อนุบาลไปเมื่อไม่นานนี้  ให้เพื่อนๆช่วยออกความเห็นระหว่าง 2 โรงเรียนที่เราเลือกไว้  เสียงส่วนมากเลือก ร.ร. B ค่ะ  ใครไม่ได้เห็นกระทู้นั้น เราเอามาให้ดูตารางใหม่นะคะ

วันนี้มีคำถามมาปรึกษาเพิ่มค่ะ  คือวันนี้เราได้ไปเยี่ยมชม ร.ร B อย่างเป็นทางการ (ขออนุญาตคุณครูไปชม  ไม่ได้ไปแบบแฝงตัวไปเหมือนครั้งแรก)  เลยมีโอกาสเดินไปในจุดต่างๆละเอียดขึ้น  แล้วก็ไปเจอจุดที่รับไม่ได้ของ ร.ร. ค่ะ คือห้องน้ำ  เราแอบถ่ายรูปมาได้หน่อยนึงนะคะ (แอบอีกละ เรานี่.. นิสัยไม่ดี)

อยากปรึกษาเพื่อนๆว่า ถ้า (เน้นว่า ถ้า นะคะ ยังไม่ได้ตัดสินใจแน่ๆ) เราเปลี่ยนมาเทใจให้ ร.ร. A แทน  หรือมองร.ร.ใหม่ไปเลยเพราะเรารับไม่ได้กับห้องน้ำของ รร B เนี่ย  เราเป็นคนคิดมากหรือเรื่องมากไปป่าวคะ

เดี๋ยวชมห้องน้ำ รร B ที่ความเห็นต่อไปนะคะ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ค. 53 23:28:22

จากคุณ : big black eyes
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 53 21:55:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com