Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอมมาแตกทู้ต่อจากทู้เพลงเด็กที่เคยให้อัพโหลดจ้า ^^{แตกประเด็นจาก N9457341}  

มาแล้วค่า..

หลายคนมาตาม ฮี่ๆโทษทีนะคะหายไปเลย

จากความเดิมตอนที่แล้วมีหลายท่านโหลดไม่ได้ เก๋เลยไม่ได้อัพต่อค่ะ และมีคุณพ่อใจดีให้ลิ้งมาอัพโหลดแต่มันโหลดไม่ขึ้น (หรือเราโง่ฟระ?)

เห็นหลายท่านยังอยากได้อยู่ เอาอย่างนี้ได้มั้ยคะ

ตอนนี้เก๋ไร้ท์แผ่นไว้แล้วค่ะ 10 แผ่น (ที่บ้านเหลือแผ่นแค่นี้อะยังไม่ได้ออกไปซื้อเพิ่ม) ยินดีที่จะส่งต่อให้โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆ

แต่มีกติกานิดนึงค่ะ
คือคนที่ได้รับแล้วอยากให้ช่วยแบ่งปันเพื่อนๆโดยการส่งต่อให้คนที่อยากได้ค่ะ

แล้วเก๋จะแจ้งอีกทีนะคะว่า login ไหนได้บ้าง แล้วอยากให้ login ท่านนั้นมาช่วยบอกว่าส่งให้ login ไหนต่อ ลุ้นดีค่ะ

อย่าคิดว่าเป็นจดหมายลูกโซ่เลยนะคะ เหตุผลคืออยากให้ปันกันค่ะ

เพราะเก๋เองก็ได้มาแบบไม่ได้เสียค่าใช้จ่ายใดๆก็เลยอยากแบ่งกันค่ะ ^^

จากคุณ : taman
เขียนเมื่อ : 20 ก.ค. 53 23:00:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com