Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำหนังสือ Photoshop Cs3 หน่อยค่ะ  

ขอนอกเรื่องนิดนึง ตั้งแต่มีเจ้าตัวเล็ก แล้วชอบถ่ายรูปมาก แต่เผอิญฝีมือ ไม่ถึง ก็เลยอยาก ตกแต่งรูปภาพเจ้าตัวเล็ก ด้วยตัวเอง อาศัย โปรแกรม Photoshop แต่หาในเน็ตแล้ว ยากอ่ะ อยากหาหนังสือมาอ่านด้วยค่ะ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ พอดีจะเอารูปลูกทำโปสเตอร์ แต่ภาพพื้นหลังไม่สวยอย่างมาก ฉากไม่เข้าตากรรมการเอาซะเลย เลยจะใช้ Photoshop ช่วยค่ะ หรือใครมีหนังสืออะไรแนะนำได้น่ะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 53 11:22:11

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 53 11:12:48

จากคุณ : แม่หนูน้อยโปรแกรม
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 53 11:11:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com