Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเซียนสิงคโปร์หน่อยค่ะ  

ปลายปีจะพามินนี่ไปเที่ยวสิงคโปร์ค่ะ ไปกันเองซัก 4-5 วันค่ะ อยากรบกวนแม่ๆที่มีประสบการณ์ ช่วยเลือกสถานที่เที่ยว 5 อันดับที่ควรพาลูกไปแบบไม่น่าพลาด และสถานที่อื่นๆที่ไม่ได้เลือกเพราะสาเหตุอะไรคะ และถ้ามีสถานที่อื่นที่น่าสนใจแนะนำเพิ่มเติมก็ยินดีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

1. Underwater world and dolphin lagoon
2. MINT museum of toys
3. Jurong bird park
4. Singapore zoo
5. Singapore flyer
6. Sentosa
7. Merlion park
8. Singapore art museum
9. Marina bay sands
10. Wild Wild Wet
11. Pulau Ubin
12. Universal Studio
13. Vivo city

จากคุณ : มินนี่ลูกป๋าคิม
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 53 16:21:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com