Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

UPDATE รายชื่อเด็กๆ พค. 53 แบบเรียงพี่ใหญ่ - น้องเล็ก (รอบที่ 2){แตกประเด็นจาก N9505343}  

ขอโทษด้วยที่มาช้าไปหน่อยครับ เมื่อวานพาเจ้าก้องกับแม่ไปทำบุญวันเกิดที่วัดญาณฯ กับตลาดน้ำลำพญา

แล้วกลับไปกินข้าวบ้านยายเจ้าก้อง กว่าจะกลับถึงบ้านก็ดึกเลยครับ แถมฝนตกอีกต่างหาก เลยหลับไปกับเจ้าก้องเลย

....เอ้าๆ เข้าเรื่องเลยดีกว่าครับ....

จากการรวบรวมรายชื่อเด็กๆ เดือน พ.ค. 53 ทั้งจาก Smart Search หน้าไมค์ หลังไมค์ และ e-mail

สรุปรายชื่อขั้นรองสุดท้ายได้ 64 + 2 รายชื่อ

ส่วนรูปแบบรวมๆ กำลังหารูปแบบที่สวยงามอยู่ครับ ใครมีไอเดียแบ่งปันกันได้เลยครับ

ส่วนข้อมูลอยู่ด้านล่างครับ ใครไม่ทันไจหรือดูแล้วไม่ชัด ผมทำ link ไว้ที่อากู๋ ที่นี่ครับ

http://spreadsheets.google.com/ccc?key=0ArbFUHAuU7eidEd0UTVVSmpfbmMzMUg0TlNrY2tVTnc&hl=en&authkey=COj37doB

ใครจะปรับรูปแบบอย่างไรตามสบายเลยครับ ไม่สงวนลิขสิทธิ์ครับ เพราะเป็นข้อมูลส่วนกลางของทุกๆ คนในชานเรือนครับ

ปล. ใครกลับไปทำงานแล้วอย่ามัวแต่เม้าท์เพลินจนลืมลูก ลืมทำงานกันนะครับ

จากคุณ : Ma~Grood
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 53 10:54:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com