Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลูกเอยแม่เฉลยคำพรบุญครั้งก่อนแม่เคยทำมาคุ้มเหตุภัยเภททั้งผองเทพเจ้าครองปกป้องดวงใจ@n'กองปราบตัวเป็นๆส่งเสียงแล้ววันนี้!!  

กราบสวัสดีวันแม่ครับป้าๆลุงๆน้าๆที่รักทุกคน จำผมได้มั้ยคับ  เทวดาน้อย

น้องกองปราบตอนนี้2ขวบ3เดือนแล้วคับ  หรือเจ้าชานเรือนของป้านิด  มา

รายงานตัวคับป๋ม  อยากจะเรียนเชิญป้าๆลุงๆน้าๆ เข้าไปชมVDO.ของป๋ม

หน่อยได้มั้ยคับฉลองวันแม่คร้าบบบ   แบบว่า..แม่เพิ่งจะพัฒนาลงVDO.ได้

คับ  อิอิ   อยากจะให้ทุกคนไปชมว่าตัวจริงๆของป๋มนั้นหล่อกว่าในรูปนะคับ  

รบกวนตามลายแทงนี้ไปเลยคร้าบบบบบ  แบบว่า..แม่ดีใจมากจนจะฟ้อนแห่

รอบบ้านอยู่แล้วคับเนี่ย  ฮ่าๆๆๆๆๆ  เอิ๊กกกกกกกก

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N9572677/N9572677.html

ยังไงก็มาสู้เพื่อลูกด้วยกันนะคะ  สู้ๆคะ  

ล.ป. ถ้าเข้ามาชมแล้วจะรู้ว่ากองปราบพูดมากจริงอะไรจริงค่ะ  คริ คริ

ป.ล. ไม่ได้ทักทาย ไม่ได้คุยกัน ไม่ได้แปลว่าไม่คิดถึงนะค้าพี่น้องค้า.. ^^

จากคุณ : HACKER HUNTING in The City
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 53 15:45:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com