Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DIY บ้านกล่องกระดาษค่ะ (อยากอวดจริง ๆ ภูมิใจ๊ ภูมิใจค่ะ)  

ช่วงนี้กระแส DIY  ตีคู่มากะ BBB  และดูเหมือน BBB จะแร๊งงง  เลยเกาะทาง DIY บ้างดีกว่า

ไม่ใช่ไม่ไปนะคะ BBB  แต่ได้มานิดหน่อย  ไม่ค่อยโดนค่ะงานคราวนี้

เราอยากทำบ้านกล่องมานานละ  ลูกชอบเล่นมาก (ที่ รพ.)  จะพาไปเล่นที่ รพ. บ่อย ก็ใช่ที่  จะซื้อรึ ก็แพงเกิ๋น

จังหวะพอดี TV บ้านคุณตาของน้ำมนต์เจ๊ง  ต้องถอยใหม่ เราเลยเอาหลานมาอ้างว่า  ให้ซื้อแบบจอตู้นะ  อย่าไปซื้อเลย LCD อ่ะ  

ผลงานออกมาเป็นแบบนี้ค่ะ  ใช้ได้มั้ยเอ่ย

จากคุณ : InfernoST
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 53 00:35:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com