Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~*กระจองงองกระจองงองเจ้าข้าเอ๊ย ... คุยกับทางคุณวรพจแล้วค่ะ เลยอยากจะมาบอกว่า ..*~  

เรื่องลิ้งค์อ้ะค่ะ.. ที่เป็นปัญหา..
และการที่เราลงรูปสินค้าลดราคา ไม่ผิดนะคะ..

แต่เราลงเยอะไปหน่อยค่ะ
เล่นกวาดมาซะเกือบทุกอย่าง ทั้งลิ้นชัก ลังพลาสติก
จักรยานและนมยูเอชที ..

....

ส่วนเรื่องราวเหล่านี้ขอให้ระวังค่ะ โดยเฉพาะที่ห้องเปิดท้าย ..

จริงๆ คุณวรพจน์บอกว่า ..
เรื่องแม่ค้าเนื้อเนียน  ..รับฝากซื้อ หรือ ซื้อมาส่งต่อ ..

จริงๆ ผิดกฏหมดนะคะ
ถ้ายังไงแล้ว อย่าทำเลยค่ะ
เพราะที่ยังไม่โดนก็เพราะคุณวรพจน์ ยุ่งค่ะ ..ยังไม่มีเวลามาดู
และยังไม่มีการร้องเรียน ..  

เพราะคุณวรพจน์ เกรงว่าจะมีปัญหาตามมาภายหลังมากมายค่ะ
ยกตัวอย่างไม่ถูก

อ่า..อีกเรื่อง เรื่องอะไรหว่า ลืมแล๊ว ..ถ้านึกได้จะลับมาบอกอีกทีนะคะ

ปล.  ไม่ใช้ ล๊อคอินสามีและ  ..
ชื่อแม๊นแมน ไม่สมกับเป็นแม่ใบบัวเลยค่ะ  .. หุหุหุ

**** บอกหรือยังคะว่าเราโดนเก็บเรื่องอะไร ..
เหอเหอเหอ

เพราะเราบอกว่า  " เราจะส่งลิ้งค์ให้หลังไมค์จ้า "
รู้แล้วยังทำ ^^" เหอเหอเหอ

**เพิ่มเติมนะคะ เมื่อกี๊ลืม

เรื่องการซื้อขายหลังไมค์ คุณวรพจน์บอกว่า ..
ไม่ผิดนะคะไม่มีปัญหา คุณจะซื้อ-ขายกันก็ทำได้เลยค่ะ
ทั้งแม่ค้าจริงจากบ้านเขียว หรือแม่ค้ามือสมัครเล่นค่ะ..

แต่!!!!

" ขายกันให้จบที่หลังไมค์นะคะ ไอ้ประเภทที่..
 ส่งเรียบร้อยแล้วจ้า เช็คหลังไมค์ ด้วยนะคะ  ..  
( เอามาคุยต่อหน้าไมค์  นั่นคือ คุณ วรพจน์ จะตามเก็บเองค่ะ ) "

คุณ วรพจน์บอกมาแบบนี้ค่ะ

อ้อ คุณวรพจน์ฝากชม(หรือเปล่า) ว่าสมาชิกชานเรือนอ้ะ
สุดยอด ลูกเล่นเยอะ หุหุหุ

แก้ไขเมื่อ 13 ก.ย. 53 12:32:13

จากคุณ : pass&Forward
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 53 12:12:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com