Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REVIEW......รร.น้องเซ้นต์จ้า รร.พระหฤทัยคอนแวนต์(รูปเยอะหน่อยนะคะ)  

........... สวัสดีแม่ๆชานเรือนทุกๆท่านจ้า

หลังจากได้ตั้งทู้นี้ไว้ก่อนที่น้องเซ้นต์จะไปสัมภาษณ์ที่รร.

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N9695892/N9695892.html

พอวันสัมภาษณ์จริงๆ ก็ได้ถ่ายรูปรร.มาเยอะพอสมควรค่ะ

ตั้งใจจะมารีวิวไว้เป็นข้อมูลให้กับแม่ๆท่านอื่นๆใช้ในการเลือกรร.ลูกด้วยค่ะ

อาจโหลดรูปช้าหน่อย เพราะถ่ายไว้ไฟล์ใหญ่มากๆ กว่าจะย่อรูปได้

เล็กพอที่จะลงทู้ก็เหนื่อยเลยค่ะ

.............เริ่มจากรูปแรกก่อนเลยค่ะ ตอนน้องเซ้นต์เล็กๆจ้า 8 เดือน

เที่ยวทะเลครั้งแรก ชอบรูปนี้มากๆ

เห็นแล้วก็อดใจหายไม่ได้ แป๊บเดียว จะไปรร.ซะและ

ปล. รบกวนกดเก็บเข้าคลังกระทุ้กันด้วยนะคะ จะได้มีไว้เป็นข้อมุลต่อไปคร่าาา

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 53 13:35:35

จากคุณ : olives
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 53 11:12:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com