Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้องการติดต่อคุณกอล์ฟ คุณแม่น้องกองปราบค่ะ  

ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกที่รู้จักคุณกอล์ฟคุณแม่น้องกองปราบช่วยแจ้งให้คุณกอล์ฟเปิดหลังไมค์หน่อยนะคะ

เผอิญต้องการติดต่อคุณกอล์ฟให้ได้ภายในวันนี้ก่อนทุ่มค่ะ

ไม่มีอะไรซีเรียสนะคะ เพียงแค่เอาชุดว่ายน้ำมาให้น้องกองปราบค่ะแต่ไม่รู้ว่าจะฝากไว้ที่ไหนหรือเอาไปให้ได้ที่ไหนค่ะ เผอิญมาแบบเร่งด่วนเลยติดต่อคุณกอล์ฟช้าไปค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Alone with out lonely
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 53 08:40:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com