Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตั้งครรภ์ได้ 5 สัปดาห์กว่าๆมีเลิอดสีน้ำตาลกระปริบกระปรอย  

ขอสอบถามผู้รู้ค่ะ.. ดิฉันตั้งครรภ์ 5 สัปดาห์กว่าๆ เมื่อวันจันทร์มีมูกสีน้ำตาลออกมา ผ่านไปครึ่งวันก็ออกมาแบบเลือดสีน้ำตาลคล้ายประจำเดือนวันสุดท้ายค่ะ ต้องซับด้วยแผ่นคาร์ฟีเล็กๆค่ะ ดิฉันใจไม่ดีไปพบคุณหมอ คุณหมอก็ U/S ให้ แต่ท่านก็บอกไม่ได้ว่าปกติหรือไม่เพราะยังเล็กมาก มองไม่เห็นหัวใจ นัดอีกครั้งอาทิตย์หน้าเพื่อรอดูการเจริญเติบโต แต่ก็ไม่ได้ฉีดยาใดๆให้ทั้งนั้น (ดิฉันอยู่ตปท.ค่ะ) จนถึงวันนี้ก็ยังมีเลือดกระปริบกระปรอยอยู่ บางครั้งสีก็เข้มขึ้นนะคะ ใจไม่ดีเลยค่ะ แบบนี้ถือว่าปรกติมั้ยค่ะ

จากคุณ : lillylaila
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 53 22:29:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com