Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวตชื่อลูกเล่นสาวหน่อยครับ ^^  

อัยย์ (36 คน)
  อายะ (36 คน)

50.00%
  อัยย์ (36 คน)
 50.00%
  อายะ (36 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 72 คน

พอดีแฟนผ่าคลอดวันนี้ตอนบ่ายสองครับ

แต่ด้วยหน้าที่การงาน ทำให้ผมไม่อาจไปเฝ้าได้ T_T  เลยส่งแม่ไปเฝ้าแทน

ส่วนตัวเองนั่งฟุ้งซ่านอยู่ที่ทำงาน 55555555555

รบกวนช่วยโหวตด้วยนะครับ อิอิ  เดี๋ยวออกจากโรงพยาบาลเมื่อไหร่
จะเอารูปลูกสาวมาโชว์บ้าง  อย่างว่าลูกคนแรก โคตรเห่ออะ 5555555

========

edit : เพื่อนๆครับ ผลโหวตเป็นโมฆะไปก่อนนะครับ - -"

ตอนนี้กะลังมึน เนื่องจากเมื่อชั่วโมงกว่าๆที่ผ่านมา แม่ผมโทรมาบอกว่าได้ลูกชายครับ

เดี๋ยวผมไปโรงพยาบาลก่อนนะครับ  

โอย  งงปนดีใจ ^^"

เดี๋ยวคืนนี้ กลับไปบ้านจะแจกกิ๊ฟท์ให้นะครับ

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ย. 53 16:26:30

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ย. 53 16:25:57

จากคุณ : zareaL
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 53 14:15:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com