Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ส-วัส-ดี-เจ้า เป็นยังไงบ้าง ไปเที่ยวที่ไหนมา เซย์ ฮัลโล สักนิด คิดถึงขนาดเลย..@ ถ้าเห็นแบบนี้จะรักกองปราบกันอยู่มั้ยค้า?  

ส-วัส-ดี-เจ้า ส-วัส-ดี-เจ้า
ฉันก็ไม่คิดมาก่อน ฉันก็ไม่นึกมาก่อน
ฉันก็ไม่รู้มาก่อน ว่าจะเจอ
แล้วก็ได้พบกันอีก แล้วก็ได้เห็นกันอีก
แล้วก็ได้พูดกันอีก ได้เจอะเจอ

เป็นยังไงบ้าง เป็นยังไงบ้าง ไปเที่ยวที่ไหนมา
สวัสดีเจ้า สวัสดีเจ้า กิ๋นข้าวเจ๊าแล้วกา

เซย์ ฮัลโล สักนิด
คิดถึงเธอมากเลย เออเอ้อเออเอ้อเออเอ้อเออ
ดูนอท เซย์ กู๊ดบาย

อาจเจ็บหัวใจ อาจตัวฮ้อนก่อ
และอาจเป็นไข้เป็นเมื่อยเจ๊บต๊อง
อย่าเพิ่งหม่นหมองฉันจะเทคแคร์ดูแลอย่างดี
หมอกจับยอดดอยจะลอยพัดผ่าน
จะเปิดพัดลม ปัดความรำคาญ
ลำไยลูกหวาน สตรอเบอร์รี่ก็มีให้เธอ

เป็นจะไดพ่อง เป็นจะไดพ่อง ไปแอ่วตังใดมา
สวัสดีเจ้า สวัสดีเจ้า กิ๋นข้าวเจ๊าแล้วกา

เซย์ ฮัลโล สักนิด
คิดถึงขนาดเลย เออเอ้อเออเอ้อเออเอ้อเออ
ดูนอท เซย์ กู๊ดบาย

อาจเจ็บหัวใจ อาจตัวฮ้อนก่อ
และอาจเป็นไข้เป็นเมื่อยเจ๊บต๊อง
อย่าเพิ่งหม่นหมองฉันจะเทคแคร์ดูแลอย่างดี
หมอกจับยอดดอยจะลอยพัดผ่าน
จะเปิดพัดลมปัดความรำคาญ
ลำไยลูกหวาน สตรอเบอร์รี่ก็มีให้เธอ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีเจ้า..  

พอดีอาทิตย์ที่ผ่านมาพากองปราบไปกทม.มาคะ ไปเจอะเพื่อนๆชานเรือน

และ ไปงานนิตยสารP&B Pregnancy&Baby มาก็เลยอยากเอารูปกองปราบ

มาฝากคะ  แต่รูปทั่วๆไปชมกันเยอะแระ พวกรูปแบบสร้างภาพเห็นกันมามาก

แล้วนะค้า  คราวนี้มาชมภาพแบบนี้ดูบ้าง  ดูซิ  เหวี่ยงวีนแตกขนาดนี้ จะมี

ใครยังรักยังชอบอยู่มั้ย  555555++  ปกติภาพแบบนี้ไม่มีเล็ดลอดออก

มานะคะนี่  แบบว่า.. อินางแม่สร้างภาพดีเกิ๊น  ฮา....  ดูกันให้ขำๆฮาๆนะคะ

รักคนมอง จองคนอ่านค่า  ฮิ ฮิ  

ล.ป. หนักนะนี่  คนสวยยืนอุ้มเด็ก16กิโลครึ่ง ดีดดิ้นวีนแตกจะเล่น ไม่ยอมถ่ายรูปจะลงไปเล่นอย่างเดียวอ่ะ   แขนแทบหักแหน่ะค่ะ  หุหุ

จากคุณ : HACKER HUNTING in The City
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 53 16:04:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com