Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"""""""""""""""ด.ช.ฑีฆายุ ขอแถลงข่าวโชว์ตัวหน่อยนะคร๊าบ""""""""""""""""  

สวัสดีครับทุกๆคนที่หลงเข้ามาให้กระทู้นี้  ผม ด.ช.ฑีฆายุ (น้องเจ้านาย) เกิดเมื่อวันที่ 26 สิงหาคม 2553  เวลา  10.25 น.   น้ำหนัก 3120 กรัม  ส่วนสูง  51 ซม.  ( ผมเกิดก่อนที่จะมีข่าวดังนะคร๊าบ ไม่ได้เรียนแบบชื่อใคร เพราะคุณแม่ตั้งให้ตั้งแต่รู้ว่าผมเป็นเจ้าชายน้อยอยู่ในท้องแร้วครับ)  ยังไงผมขอฝากเนื้อฝากตัวไว้กับมิตรรักแฟนคลับชานเรือนทุกท่านด้วยนะครับ รักเจ้านายน้อยๆแต่รักนานๆนะครับ ^w^"  ขอเป็นพระเอกในหัวใจใครหลายๆคนด้วยนะครับ

ปล. แร้ววันหลังผมจะจัดแถลงข่าวใหม่นะครับ  อย่าลืมน้องเจ้านาย หรือ ฑีฆายุ กันนะคร๊าบบบบบบบบ  จุ๊บๆๆ

จากคุณ : เล็กแห้งโฟ
เขียนเมื่อ : 25 ก.ย. 53 17:16:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com