Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^___^ลากันทีตำแหน่ง"โล้นซ่าส์"แห่งแก๊งค์ลิงโบรี เค้าผมยาวมัดได้แล้วนะชิส์...ชิส์  

เด็กหญิงมี่จังวัยขวบสิบเอ็ดเดือน กะผมยาวหางไม้กวาดที่เพิ่งจับช่อได้ อิอิ

ก่อนหน้านี้ได้รับฉายา "โล้นซ่าส์" แห่งแก๊งค์ลิงโบรี อันมีสมาชิกคุ้นหน้า
มินนี่ จีจี้ ข้าวปั้น กั๊ตกั๊ต ข้าวหอม พีพี อะตอม ข้าวโอ๊ต นินจา โยเบล อองรี และอื่นๆ(ยกมาเป็นตัวอย่างบางชื่อจ้า อย่ามาน้อยใจเค้านะ)

เพราะผมที่น้อยนิด ทำให้เกิดปมด้อยมาตลอดT__T

ม๊ามนพยามทุกวิถีทางจนเหนื่อย ทั้งอาหารที่ว่ากันว่าบำรุงผม ปลาทะเล งาขาวดำ นมถั่วเหลือง นู่นนั่นนี่

ไม่รู้ว่าเกี่ยวหรือเปล่าแต่ผลการรอคอยได้ผลแล้วค่ามัดได้แย้ว อิอิ

ใกล้ได้เป็นสาวหวานแล้วค่า...

ทายสิคะนี่ข้างหลังใคร

จากคุณ : แม่น้องมานามิ
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 53 08:51:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com